Kwaumbali huu mtoto akiwa naumli mdogo anaweza kuichoka shule na kuichukia kabisa kutokana nasafari ndefu na masumbufuanayo ya pata njiani akiwa na mdogowake.
  Serikali inajitahidi kuhakikisha kwamba wanaboresha elimu ilikila mtoto aipate kwaukaribu na kiulahisi zaidi , je juu ya afya ya watoto wanao tumia usafiri wa aina hii wana pata madhara gani hadikuihitimu elimu ya msingi?

Share this:

CONVERSATION

0 comments:

Post a Comment

All rights reserved Tanzania Kids Time | Developed by EDUMEK