Muakirishi wa unicef tanzania zamani maniza amesema hakuna kuta tamaa dhidi ya unyanyasaji wa watoto na wanawake.



 Muakilishi wa Shirika la kuhudumia Watoto Duniani UNICEF nchini Tanzania Zamani Maniza amesema, Tanzania ni nchi balozi katika kupambana bila kukata tamaa
. Uongozi wake na uzoefu wake ulifunuliwa na wasemaji wengi muhimu leo Chini ya PS Nkinga & PS Bilal waliohojiwa. Hebu tuendelee kupigana tu juu ya unyanyasaji wa mwisho dhidi ya watoto na wanawake Maniza amesema.

Share this:

CONVERSATION

0 comments:

Post a Comment

All rights reserved Tanzania Kids Time | Developed by EDUMEK