SHIRIKA LA KUHUDUMIA WAKIMBIZI DUNIANI (UNHCR) YA SIKITISHWA NA MAUWAJI YANAYO ENDELEA SUDANI KUSINI.

   KAKUMA nikambi iliopo mpakani na  Kenya,JACOB NA SIMONI LIMO ni Watoto wenye umli wa miaka 14 walio shuhudia mauwaji ya wazaziwao ndugu na jamaa yaliotokea nyumbanikwao.
 Kwasasa wanafurahia maisha tangu wafike kwenye kambi za UNHCR, Kwa machozi yaliyopungua kwenye mashavu yao, walielezea jinsi wanadamu wapiganaji wa jeshi la Desemba walipiga risasi na kuuawa ndugu yao na baba yao wakati familia ilipopigana mapigano katika mji mkuu wa Juba Sudan Kusini.
 "Kulikuwa na risasi nyingi na kupiga kelele, walituambia kuendelea mbele ... Walirudi kujaribu kujaribu kuwaacha wakitufukuze, lakini watu hao wakawapiga na kuwaua," Simon alielezea.
Ndugu wawili walikuwa wameketi na ndugu wengine watano na mama yao, Adut Akot Ker, chini ya kituo cha usajili cha UNHCR katika kambi ya wakimbizi ya Kakuma, kaskazini mwa Kenya, wakisubiri kupewa nyumba za muda na vituo vya usaidizi UNHCR WAMESEMA.

Share this:

CONVERSATION

0 comments:

Post a Comment

All rights reserved Tanzania Kids Time | Developed by EDUMEK