Watoto 7,000 hufariki dunia kila siku duniani kote.



Hiyo ina maana kwamba, unaposoma hili,  mama zaidi ya 6000 huomboleza kilasiku kwa kupoteza watoto wao, Kama ni mwingine. 
Upeo wa hasara hizi haukufikiri inampasa kila mmoja kufikiri sasa juu ya hili Ilikuzuia tatizo hili duniani kote, Na unaweza kufanya kitu kuhusu hili jambo sasa kilamahali ulipo.
 Kinachotakiwa sasani Kuongeza sauti yako ili kuzuia vifohivi kwa gharama nafuu, huduma za afya bora kwa kila mama na mtoto mchanga, Chukua hatua sasa hakuna dakika ya kupoteza.
   Aidha UNICEF   inatoa wito kwa wahudumu kwa wahudumu wa afya na viongozi waliokusanyika katika Bunge la Afya la Dunia tarehe 21-26 Mei ili kuzuia msiba wa watoto wapatao 7,000 wanaokufa kila siku.

Share this:

CONVERSATION

0 comments:

Post a Comment

All rights reserved Tanzania Kids Time | Developed by EDUMEK