Ili watoto uwe rafiki yao nilazima uwe na upendo, ujuzi, na maarifa tembelea unicef rwanda kupata nafasi ya kazi.

   UNICEF Rwanda yatangaza nafasi kwa yeyote mwenye sifa hizo zilizopo hapo chini  Mwisho wa
kujiunga na timu yetu ya kujitolea! Tunatafuta watu wenye nguvu, 
wenye ujuzi katika mawasiliano, utawala, afya au lishe. Tuma CV yako kupitia
ujumbe wa kibinafsi kwenye Facebook au Twitter na kesho!


Share this:

CONVERSATION

0 comments:

Post a Comment

All rights reserved Tanzania Kids Time | Developed by EDUMEK