Maniza Zamani muakilishia wa unicef tanzania amewapongeza waandishi wa habari za watoto walio shinda tuzo na kukabidhiwa jana mkoani morogoro akiwemo mmliki wa blog hii ya tanzaniakidstime.

Kubwa zaidi ni katika tukio la kwanza la tuzo lililopangwa na TEF kuwasalimu waandishi wa habari ambao wameripoti kwa ustadi na shauku juu ya masuala yanayoathiri Watoto Tanzania. Ulifanya vizuri kwa washindi! 

Share this:

CONVERSATION

0 comments:

Post a Comment

All rights reserved Tanzania Kids Time | Developed by EDUMEK